Ngày/giờ Giải Logo Đội nhà Vs Đội khách Logo Trực tiếp
14:00 30/04 Nhật Bản Kashima Sagan Tosu
14:00 30/04 Australia Melbourne Victory Brisbane Roar
14:00 30/04 Nhật Bản Vissel Kobe Kofu
15:00 30/04 Nhật Bản Yokohama Marinos Gamba Osaka
15:00 30/04 Nga Chita Dinamo Barnaul
15:00 30/04 Nga Zenit Irkutsk Irtysh
15:00 30/04 Hàn Quốc Incheon Utd Ulsan
15:15 30/04 Séc Dukla Prague U21 Viktoria Plzen U21
15:15 30/04 Indonesia. Persela Lamongan Bali United Pusam
15:30 30/04 Romani Dunarea Calarasi Batrana Doamna
17:00 30/04 VĐQG Tây Ban Nha Osasuna Deportivo
17:00 30/04 Tây Ban Nha Alcorcon Cadiz
17:00 30/04 Nhật Bản Cerezo Osaka Kawasaki
17:00 30/04 Giao Hữu Dynamo Kiev U19 Stal Kamianske U19
17:00 30/04 Thổ Nhĩ Kỳ Kasimpasa Akhisar
17:00 30/04 Tây Ban Nha Real Sociedad Athletic Bilbao
17:15 30/04 Bồ Đào Nha Uniao Madeira Aves
17:30 30/04 VĐQG Italia Roma Lazio
17:30 30/04 Hạng Nhất Anh Bolton Peterborough Utd
18:00 30/04 Thài Lan Port BEC Tero Sasana
18:00 30/04 Thài Lan Chiangrai United Bangkok Glass
18:00 30/04 Nga Kolomna Dinamo Moskva II
18:00 30/04 Ukrainian Ternopol Inhulets
18:00 30/04 Ngoại Hạng Anh Manchester Utd Swansea
18:00 30/04 Ukrainian Volyn Dnipro
18:00 30/04 Ukrainian Olimpik Donetsk Zoria
18:00 30/04 Hạng Nhất Anh Bolton Peterborough Utd
18:00 30/04 Đan Mạch Viborg Aalborg
18:00 30/04 Nga Chertanovo Dinamo Briansk
18:00 30/04 Nga Spartak Vladikavkaz Chayka P
18:00 30/04 Nga Zenit-Izhevsk Syzran-2003
18:05 30/04 Ấn Độ Shivajians Minerva Punjab
18:30 30/04 Gruzia Dila Samtredia
18:30 30/04 VĐQG Nga Ufa Arsenal-Tula
18:30 30/04 Đức 2 Hanover Fortuna D
18:30 30/04 Đức 2 Munich 1860 Braunschweig
18:30 30/04 Đức 2 Aue Wurzburger Kickers
18:35 30/04 Trung Quốc Chongqing Lifan Shanghai East Asia
18:35 30/04 Đan Mạch Hobro Roskilde
18:45 30/04 Thụy Sĩ Sankt Gallen Young Boys
18:45 30/04 Thụy Sĩ Thun Sion
19:00 30/04 Thài Lan Muang Thong Utd Suphanburi
19:00 30/04 Thài Lan Osotspa Ratchaburi
19:00 30/04 Nga Volga Tver Dolgoprudny
19:00 30/04 Nga CRFSO Torpedo Vl
19:00 30/04 Nga Kuban II Biolog Novokub
19:00 30/04 Đức 3 Munster Zwickau
19:00 30/04 Nga Metallurg Lipetsk Saturn
19:00 30/04 Nga Mashuk-KMV Angusht
19:00 30/04 Nga Dynamo Stavropol Legion
19:30 30/04 Ý Lega Matera Monopoli
19:30 30/04 Ý Lega Akragas Juve Stabia
19:30 30/04 Ý Lega Messina Nuova Cosenza
19:30 30/04 Ý Lega Catania Siracusa
19:30 30/04 Ý Lega Foggia Melfi
19:30 30/04 Ý Lega Virtus Francavilla Fondi
19:30 30/04 Ý Lega Catanzaro Casertana
19:30 30/04 Ý Lega Andria BAT Reggina
19:30 30/04 Ý Lega Paganese Lecce
19:30 30/04 Ý Lega Taranto Vibonese
19:30 30/04 Bỉ Gent Anderlecht
20:00 30/04 Nga Dynamo Kirov Lada Tl
20:00 30/04 Nga Spartak Ks Dynamo St Pburg
20:00 30/04 Croatia Istra 1961 Hajduk Split
20:00 30/04 Thụy Điển AIK Sundsvall
20:00 30/04 Phần Lan Mariehamn VPS Vaasa
20:00 30/04 VĐQG Pháp Caen Marseille
20:00 30/04 VĐQG Italia Genoa Chievo
20:00 30/04 VĐQG Italia Palermo Fiorentina
20:00 30/04 VĐQG Italia Crotone Milan
20:00 30/04 VĐQG Italia Cagliari Pescara
20:00 30/04 VĐQG Italia Empoli Sassuolo
20:00 30/04 VĐQG Italia Bologna Udinese
20:00 30/04 Thụy Điển Frej Brommapojkarna
20:00 30/04 Latvian Ventspils Rigas FS
20:00 30/04 Thổ Nhĩ Kỳ Fenerbahce Rizespor
20:00 30/04 VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ Balikesirspor Boluspor
20:00 30/04 Ngoại Hạng Anh Nữ Sunderland Nữ Arsenal
20:00 30/04 Na Uy Mjondalen Kongsvinger
20:00 30/04 Welsh Bala Town TNS
20:00 30/04 Thụy Sĩ Chiasso Zurich
20:00 30/04 Slovenia Aluminij Radomlje
20:00 30/04 Nga Chernomorets Nv Sochi
20:00 30/04 Nga Rotor Armavir
20:00 30/04 Belarus Torpedo Zhodino Dnepr Mogilev
20:05 30/04 Ngoại Hạng Anh Everton Chelsea
20:05 30/04 Ngoại Hạng Anh Middlesbrough Manchester City
20:30 30/04 Gruzia Torpedo Kutaisi Dynamo Tb
20:30 30/04 VĐQG Ba Lan Jagiellonia Pogon Szczecin
20:30 30/04 VĐQG Đức Augsburg Hamburg
20:35 30/04 Ấn Độ Shillong Lajong Aizawl
20:35 30/04 Ấn Độ Mohun Bagan Chennai City
21:00 30/04 Lithuania Zalgiris K Utenis
21:00 30/04 Đan Mạch Kobenhavn Lyngby
21:00 30/04 Paraguay Independiente FBC Club Olimpia
21:00 30/04 Thụy Sĩ Grasshoppers Lugano
21:00 30/04 Albania Luftetari Skenderbeu
21:00 30/04 Nga Energomash Avangard Kursk
21:00 30/04 Nga Ryazan Vityaz
21:00 30/04 Faroe Torshavn Vikingur
21:00 30/04 Nga SKA Krasnodar II
21:00 30/04 Nga Volga Ulyanovsk Chelyabinsk
21:00 30/04 Nga KamAZ Nab Chelny NoSta
21:00 30/04 Tây Ban Nha Lugo Girona
21:00 30/04 Serbia Partizan Napredak
21:15 30/04 VĐQG Tây Ban Nha Real Betis Alaves
21:45 30/04 Bulgarian Montana Botev Plovdiv
21:55 30/04 Slovenia Celje Koper
22:00 30/04 Armenia Pyunik Banants
22:00 30/04 Nga Pskov 747 Znamya Truda
22:00 30/04 Argentina Acassuso UAI Urquiza
22:00 30/04 Séc Teplice Slovacko
22:30 30/04 Ý Lega Modena Mantova
23:00 30/04 Na Uy Ullensaker / Kisa Fredrikstad
23:00 30/04 Na Uy Aalesunds Tromso

Ngoại hạng Anh khốc liệt còn vì một điều...
13:04, 28/04/2017
Blackburn thua Liverpool ở vòng cuối, nhưng M.U lại chỉ hòa trên sân đối thủ yếu West Ham. Thế là Blackburn vô địch Premier League, với khoảng cách hơn vỏn vẹn 1 điểm trước Quỷ đỏ của Sir Alex Ferguson.
Alcacer & Andre Gomes: Những sự thức tỉnh muộn màng
10:04, 28/04/2017
Muộn màng, nhưng vẫn còn có thể sửa chữa được. Đấy là điều người ta nói về màn tỏa sáng của Paco Alcacer và Andre Gomes, hai tân binh của Barca đều đến từ Valencia, ở trận gặp Osasuna. Mỗi người vừa lập một cú đúp trong trận đấu mà Barca có chiến thắng 7-1.
Bayern: 8 ngày và 2 bi kịch
13:04, 28/04/2017
Tháng 4 đáng quên của Bayern và Ancelotti vẫn chưa kết thúc. Sau khi bị Real Madrid loại khỏi Champions League một cách tức tưởi, giờ Bayern tiếp tục bị loại khỏi Cúp Quốc gia Đức với thất bại 2-3 trước đại kình địch Dortmund rạng sáng qua.
Tắt quảng cáo [X]
Tắt Quảng Cáo [X]