Ngày/giờ Giải Logo Đội nhà Vs Đội khách Logo Trực tiếp
13:00 04/07 Nhật Bản 3 Blaublitz Akita Fukushima United
14:00 04/07 Hàn Quốc Seoul Jungnang Siheung Citizen
14:00 04/07 Nhật Bản 3 Imabari Kumamoto
15:00 04/07 Nhật Bản 3 Fujieda MYFC Sagamihara
15:00 04/07 Hàn Quốc Chuncheon Cheonan City
15:00 04/07 Hàn Quốc Gyeongju Yangju Citizen
15:00 04/07 Hàn Quốc Pyeongtaek Citizen Gyeongju Citizen
15:00 04/07 Hàn Quốc Yeoju Citizen Jinju Citizen
15:00 04/07 Hàn Quốc Paju Icheon Citizen
15:00 04/07 Hàn Quốc Seoul United Namdong
15:00 04/07 Hàn Quốc Yangpyeong FC Pocheon
15:00 04/07 Mongolia Ulaanbaatar Athletic 220
16:00 04/07 Nhật Bản Yokohama FC Consadole Sapporo
16:00 04/07 Nhật Bản Shimizu Nagoya
16:00 04/07 Nhật Bản Gamba Osaka Cerezo Osaka
16:00 04/07 Nhật Bản 2 Matsumoto Yamaga Kofu
16:00 04/07 Nhật Bản 2 Albirex Niigata Zweigen Kanazawa
16:00 04/07 Hàn Quốc Ulsan Incheon Utd
16:00 04/07 Hàn Quốc Jeonnam Ansan Greeners
16:00 04/07 Belarus Osipovichi MKK-Dnepr Rogachev
16:30 04/07 Nhật Bản Oita Trinita Sagan Tosu
17:00 04/07 Hàn Quốc Gimhae City Mokpo City
17:00 04/07 Hàn Quốc Chhanvon Siti Gimpo Citizen
17:00 04/07 Hàn Quốc Chhondzhu Jeonju
17:00 04/07 Hàn Quốc Busan TK Hwaseong FC
17:00 04/07 Hàn Quốc Ulsan Citizen Goyang Citizen
17:00 04/07 Nhật Bản Urawa Yokohama Marinos
17:00 04/07 Nhật Bản Kashiwa Tokyo
17:00 04/07 Nhật Bản Kawasaki Kashima
17:00 04/07 Nhật Bản Shonan Bellmare Sendai
17:00 04/07 Nhật Bản 2 Mito Hollyhock JEF United
17:00 04/07 Nhật Bản 2 Omiya Thespa Kusatsu
17:00 04/07 Nhật Bản 2 Machida Zelvia Montedio Yamagata
17:00 04/07 Nhật Bản 2 Tokushima Vortis Kyoto
17:00 04/07 Nhật Bản 2 Fukuoka V-Varen Nagasaki
17:00 04/07 Nhật Bản 2 Giravanz Kitakyushu Ryukyu
17:00 04/07 Hàn Quốc Gangwon Busan
17:00 04/07 Hàn Quốc Seoul E-Land Suwon City
17:00 04/07 Belarus Dinamo Brest 1960 Malaryta First Region
17:00 04/07 Belarus Ivatsevichy Stanles
17:00 04/07 Belarus Gorki Polock
17:30 04/07 Nhật Bản Vissel Kobe Hiroshima
17:30 04/07 Úc Darwin Hearts Casuarina
18:00 04/07 Hàn Quốc Suwon Seoul
18:30 04/07 Anh Derby County Nottingham Forest
18:30 04/07 Mongolia Anduud City Khangarid
18:30 04/07 Ngoại Hạng Anh Norwich Brighton & Hove
19:00 04/07 Belarus Victoria Bumprom
19:00 04/07 Đức 3 Waldhof Zwickau
19:00 04/07 Đức 3 Meppen Braunschweig
19:00 04/07 Đức 3 Magdeburg Munster
19:00 04/07 Đức 3 Munich 1860 Ingolstadt
19:00 04/07 Đức 3 Carl Zeiss Jena Sonnenhof
19:00 04/07 Đức 3 Duisburg Unterhaching
19:00 04/07 Đức 3 Kaiserslautern Bayern II
19:00 04/07 Đức 3 Wurzburger Kickers Hallescher FC
19:00 04/07 Đức 3 Uerdingen Viktoria Koln
19:00 04/07 Đức 3 Chemnitz Hansa Rostock
19:30 04/07 Tajikistan Fayzkand Istiqlol
19:30 04/07 Tajikistan Lokomotive-Pamir Khujand
19:30 04/07 Tajikistan Dushanbe-83 Istaravshan
19:30 04/07 Đan Mạch Silkeborg Lyngby
20:00 04/07 Thụy Điển Dalkurd Dalkurd
20:00 04/07 Thụy Điển Umea Oesters
20:00 04/07 Estonia Flora Narva Trans
20:00 04/07 Belarus BATE Energetik-BGU
20:00 04/07 Latvia Ventspils Liepaja
20:00 04/07 Áo Liepaja Lafnitz
20:00 04/07 VĐQG Ba Lan Rakuv Zaglebie Lubin
20:00 04/07 Belarus BGU Minsk Chaika Zelva
20:00 04/07 Belarus SMI-Avtotrans Zhlobin
20:00 04/07 Ukraine Balkany Zorya Minai
20:30 04/07 VĐQG Nga Dynamo Moscow Arsenal-Tula
21:00 04/07 Iceland Fjolnir Fylkir
21:00 04/07 Iceland Grotta Kopavogur
21:00 04/07 Giao Hữu Rotor Volgar
21:00 04/07 Ukraine Mariupol Karpaty
21:00 04/07 Anh Blackburn Leeds United
21:00 04/07 Anh Brentford Wigan Athletic
21:00 04/07 Anh Luton Reading
21:00 04/07 Anh Stoke City Barnsley
21:00 04/07 Anh Fulham Birmingham
21:00 04/07 Anh Huddersfield Preston
21:00 04/07 Anh Bristol City Cardiff
21:00 04/07 Belarus Baranovichi Ostrowiec
21:00 04/07 Belarus Dnepr Mogilev Shahter Petrikov
21:00 04/07 Romania UTA Arad Petrolul
21:00 04/07 Ngoại Hạng Anh Leicester City Crystal Palace
21:00 04/07 Ngoại Hạng Anh Manchester Utd Bournemouth
21:00 04/07 Faroe Islands Fuglafjordur Torshavn
21:00 04/07 Georgia Chikhura Dila
21:00 04/07 Belarus Smorgon Lokomotiv Gomel
21:30 04/07 Crimea Kafa Krymteplitsia
21:30 04/07 Belarus Volna Pinsk Naftan
21:45 04/07 Nữ Đức Wolfsburg Essen-Schonebeck
22:00 04/07 Belarus Gorodeya Vitebsk
22:00 04/07 Latvia FK Riga Daugavpils
22:00 04/07 Moldova Sfintul Gheorghe Codru Lozova
22:00 04/07 Bulgaria Levski Slavia Sofia
22:00 04/07 VĐQG Áo Sankt Poelten Altach
22:00 04/07 VĐQG Áo Swarovski Tirol Admira
22:00 04/07 VĐQG Áo Austria Mattersburg
22:00 04/07 CH Séc Zlin Karvina
22:00 04/07 CH Séc Slavoj Vysehrad Brno
22:00 04/07 CH Séc Pribram Teplice
22:00 04/07 CH Séc Lisen Dukla Praha
22:00 04/07 CH Séc Opava Sigma
22:00 04/07 CH Séc Viktoria Z Vlasim
22:00 04/07 Belarus Kronon Stolbtsy Molodechno
22:00 04/07 CH Séc Hradec Kralove Usti nad Labem
22:00 04/07 CH Séc Vysocina Prostejov
22:00 04/07 Nữ Giao Hữu Dinamo Minsk Dnepr Mogilev
22:00 04/07 Crimea Okean Nakhodka Inkomsport
22:00 04/07 VĐQG Tây Ban Nha Celta Vigo Real Betis
22:00 04/07 Belarus Oshmyany Gomel
22:00 04/07 Ukraine Agrobiznes Volochysk Cherkashchyna-Akademiya
22:00 04/07 Tây Ban Nha Numancia Extremadura
22:00 04/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Yeni Malatyaspor Genclerbirligi
22:15 04/07 VĐQG Italya Juventus Torino
22:30 04/07 Thụy Điển Norrby Ljungskile
22:30 04/07 Thụy Điển Orgryte Eskilstuna City
22:30 04/07 Thụy Điển Brage Halmstad
22:30 04/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Ankaragucu Alanyaspor
22:30 04/07 VĐQG Nga Spartak M Tambov
22:30 04/07 VĐQG Nga Krylia Sovetov Rostov
22:30 04/07 Belarus Torpedo-BelAZ-rezerv Shahter Soligorsk-rezerv
22:30 04/07 VĐQG Ba Lan Lech Poznan Legia
22:30 04/07 Ukraine Inhulets Avangard
22:45 04/07 Iran Traktor Sanat Naft
23:00 04/07 Đan Mạch SonderjyskE Odense
23:00 04/07 VĐQG Bồ Đào Nha Setubal Pacos Ferreira
23:00 04/07 Lithuania Suduva Riteriai
23:00 04/07 Slovakia Spartak Trnava Ruzomberok
23:00 04/07 Slovakia DAC Zilina
23:00 04/07 Slovakia Slovan Bratislava Zemplin Michalovce
23:00 04/07 Slovakia Senica ViOn Zlate Moravce
23:00 04/07 Slovakia Trencin Sered
23:00 04/07 Slovakia Nitra Pohronie
23:00 04/07 Crimea Sevastopol Yevpatoria
23:00 04/07 Faroe Islands Skala Eysturoy Vikingur
23:00 04/07 Na Uy Start Viking
23:00 04/07 Ukraine Kremen Volyn
23:00 04/07 Belarus Orsha Sputnik Rechitsa
23:15 04/07 Thụy Sĩ Chiasso Schaffhausen
23:15 04/07 Iran Zob Ahan Paykan
23:15 04/07 Thụy Sĩ Basel Xamax
23:15 04/07 Hy Lạp Asteras Volos NFC
23:25 04/07 Ukraine Metalist 1925 Hirnyk-Sport
23:30 04/07 Hy Lạp Lamia Skoda Xanthi
23:30 04/07 Iran Persepolis Shahin
23:30 04/07 Ukraine Dynamo Kiev Shakhtar Dn
23:30 04/07 Ngoại Hạng Anh Wolverhampton Arsenal
23:30 04/07 Faroe Islands Klaksvik Tvoroyri
23:55 04/07 Croatia Istra 1961 HNK Gorica
00:00 05/07 Iceland KR Reykjavi Vikingur Reykjavik
00:00 05/07 Belarus Neman Grodno Isloch
00:00 05/07 Latvia FK RFS Jelgava
00:00 05/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Menemen Belediyespor Adanaspor
00:00 05/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Bursaspor Altinordu
00:00 05/07 Romania Steaua Botosani
00:00 05/07 Georgia Kakheti Telavi Samtredia
00:15 05/07 Israel Beitar Jerusalem Hapoel T-A
00:30 05/07 Tây Ban Nha Almeria Tenerife
00:30 05/07 VĐQG Italya Sassuolo Lecce
00:30 05/07 VĐQG Nga Lokomotiv M Sochi
00:30 05/07 VĐQG Nga Akhmat CSKA Moscow
00:30 05/07 Moldova Milsami Petrocub
00:30 05/07 VĐQG Tây Ban Nha Valladolid Alaves
00:45 05/07 Israel Hapoel Be'er Sheva Hapoel Haifa
01:00 05/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Antalyaspor Istanbul BB
01:00 05/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Fenerbahce Goztepe
01:00 05/07 Đức Leverkusen Bayern Munich
01:00 05/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Fenerbahce Goztepe
01:00 05/07 VĐQG Ba Lan Lechia Gdansk Cracovie
01:00 05/07 Brazil America Rio-de-Janeiro Nova Iguacu
01:00 05/07 CH Séc Mlada Boleslav Bohemians 1905
01:00 05/07 Slovenia Rudar Velenje Aluminij
01:00 05/07 Israel Maccabi Haifa Maccabi T-A
01:00 05/07 Faroe Islands Runavik Streymur
01:15 05/07 VĐQG Bồ Đào Nha Portimonense Guimaraes
01:25 05/07 Áo Austria Klagenfurt Juniors OO
01:30 05/07 Hy Lạp OFI PAOK
01:30 05/07 Thụy Sĩ Wil Kriens
01:30 05/07 Thụy Sĩ Zurich Servette
01:30 05/07 Na Uy Valerengen Aalesunds
02:00 05/07 Ngoại Hạng Anh Chelsea Watford
02:05 05/07 Croatia Lokomotiva Inter Zapresic
02:05 05/07 Croatia Varazdin Slaven Belupo
02:45 05/07 Tây Ban Nha Cadiz Real Oviedo
02:45 05/07 Tây Ban Nha Fuenlabrada Mirandes
02:45 05/07 VĐQG Italya Lazio AC Milan
03:00 05/07 VĐQG Tây Ban Nha Granada Valencia
03:15 05/07 VĐQG Bồ Đào Nha Benfica Boavista
03:30 05/07 VĐQG Bồ Đào Nha Braga Aves
07:00 05/07 Mexico UNAM Cruz Azul
09:00 05/07 Nữ USA Houston Dash OL Reign
09:00 05/07 Mexico Guadalajara Atlas
11:00 05/07 Nhật Bản 3 Vanraure Grulla Morioka

'Messi của Nhật Bản' rê bóng đỉnh như Messi thật
05:06, 03/06/2020
Thống kê từ Alebia Analytics, tiền đạo 18 tuổi người Nhật Bản là Takefusa Kubo có tỷ lệ rê bóng thành công trong mỗi trận đấu tại La Liga 2019/20 bằng với siêu sao Lionel Messi của Barcelona.
Đi tìm phiên bản Big Six Ngoại hạng Anh của Bundesliga?
19:05, 13/05/2020
Bundesliga sẽ là giải đấu lớn đầu tiên tại châu Âu trở lại vào cuối tuần này (16/5). NHM Premier League cũng như trên toàn thế giới sẽ háo hức đón xem giải đấu này. Vậy đội bóng nào của Bundesliga có điểm tương đồng với Big Six Ngoại hạng Anh?
Zidane gọi Guardiola là HLV giỏi nhất thế giới
11:12, 22/12/2019
Huấn luyện viên của Real Madrid, Zinedine Zidane, đã gọi Pep Guardiola là HLV giỏi nhất thế giới và chia sẻ rằng sẽ thật đặc biệt khi được đối mặt với HLV của Manchester City.
Tắt quảng cáo [X]
Tắt Quảng Cáo [X]