Trực tiếp bóng đá:

Ngày/giờ Giải Logo Đội nhà Vs Đội khách Logo Trực tiếp
13:00 04/07 Nhật Bản 3 Blaublitz Akita Fukushima United
14:00 04/07 Hàn Quốc Seoul Jungnang Siheung Citizen
14:00 04/07 Nhật Bản 3 Imabari Kumamoto
15:00 04/07 Nhật Bản 3 Fujieda MYFC Sagamihara
15:00 04/07 Hàn Quốc Chuncheon Cheonan City
15:00 04/07 Hàn Quốc Gyeongju Yangju Citizen
15:00 04/07 Hàn Quốc Pyeongtaek Citizen Gyeongju Citizen
15:00 04/07 Hàn Quốc Yeoju Citizen Jinju Citizen
15:00 04/07 Hàn Quốc Paju Icheon Citizen
15:00 04/07 Hàn Quốc Seoul United Namdong
15:00 04/07 Hàn Quốc Yangpyeong FC Pocheon
15:00 04/07 Mongolia Ulaanbaatar Athletic 220
16:00 04/07 Nhật Bản Yokohama FC Consadole Sapporo
16:00 04/07 Nhật Bản Shimizu Nagoya
16:00 04/07 Nhật Bản Gamba Osaka Cerezo Osaka
16:00 04/07 Nhật Bản 2 Matsumoto Yamaga Kofu
16:00 04/07 Nhật Bản 2 Albirex Niigata Zweigen Kanazawa
16:00 04/07 Hàn Quốc Ulsan Incheon Utd
16:00 04/07 Hàn Quốc Jeonnam Ansan Greeners
16:00 04/07 Belarus Osipovichi MKK-Dnepr Rogachev
16:30 04/07 Nhật Bản Oita Trinita Sagan Tosu
17:00 04/07 Hàn Quốc Gimhae City Mokpo City
17:00 04/07 Hàn Quốc Chhanvon Siti Gimpo Citizen
17:00 04/07 Hàn Quốc Chhondzhu Jeonju
17:00 04/07 Hàn Quốc Busan TK Hwaseong FC
17:00 04/07 Hàn Quốc Ulsan Citizen Goyang Citizen
17:00 04/07 Nhật Bản Urawa Yokohama Marinos
17:00 04/07 Nhật Bản Kashiwa Tokyo
17:00 04/07 Nhật Bản Kawasaki Kashima
17:00 04/07 Nhật Bản Shonan Bellmare Sendai
17:00 04/07 Nhật Bản 2 Mito Hollyhock JEF United
17:00 04/07 Nhật Bản 2 Omiya Thespa Kusatsu
17:00 04/07 Nhật Bản 2 Machida Zelvia Montedio Yamagata
17:00 04/07 Nhật Bản 2 Tokushima Vortis Kyoto
17:00 04/07 Nhật Bản 2 Fukuoka V-Varen Nagasaki
17:00 04/07 Nhật Bản 2 Giravanz Kitakyushu Ryukyu
17:00 04/07 Hàn Quốc Gangwon Busan
17:00 04/07 Hàn Quốc Seoul E-Land Suwon City
17:00 04/07 Belarus Dinamo Brest 1960 Malaryta First Region
17:00 04/07 Belarus Ivatsevichy Stanles
17:00 04/07 Belarus Gorki Polock
17:30 04/07 Nhật Bản Vissel Kobe Hiroshima
17:30 04/07 Úc Darwin Hearts Casuarina
18:00 04/07 Hàn Quốc Suwon Seoul
18:30 04/07 Anh Derby County Nottingham Forest
18:30 04/07 Mongolia Anduud City Khangarid
18:30 04/07 Ngoại Hạng Anh Norwich Brighton & Hove
19:00 04/07 Belarus Victoria Bumprom
19:00 04/07 Đức 3 Waldhof Zwickau
19:00 04/07 Đức 3 Meppen Braunschweig
19:00 04/07 Đức 3 Magdeburg Munster
19:00 04/07 Đức 3 Munich 1860 Ingolstadt
19:00 04/07 Đức 3 Carl Zeiss Jena Sonnenhof
19:00 04/07 Đức 3 Duisburg Unterhaching
19:00 04/07 Đức 3 Kaiserslautern Bayern II
19:00 04/07 Đức 3 Wurzburger Kickers Hallescher FC
19:00 04/07 Đức 3 Uerdingen Viktoria Koln
19:00 04/07 Đức 3 Chemnitz Hansa Rostock
19:30 04/07 Tajikistan Fayzkand Istiqlol
19:30 04/07 Tajikistan Lokomotive-Pamir Khujand
19:30 04/07 Tajikistan Dushanbe-83 Istaravshan
19:30 04/07 Đan Mạch Silkeborg Lyngby
20:00 04/07 Thụy Điển Dalkurd Dalkurd
20:00 04/07 Thụy Điển Umea Oesters
20:00 04/07 Estonia Flora Narva Trans
20:00 04/07 Belarus BATE Energetik-BGU
20:00 04/07 Latvia Ventspils Liepaja
20:00 04/07 Áo Liepaja Lafnitz
20:00 04/07 VĐQG Ba Lan Rakuv Zaglebie Lubin
20:00 04/07 Belarus BGU Minsk Chaika Zelva
20:00 04/07 Belarus SMI-Avtotrans Zhlobin
20:00 04/07 Ukraine Balkany Zorya Minai
20:30 04/07 VĐQG Nga Dynamo Moscow Arsenal-Tula
21:00 04/07 Iceland Fjolnir Fylkir
21:00 04/07 Iceland Grotta Kopavogur
21:00 04/07 Giao Hữu Rotor Volgar
21:00 04/07 Ukraine Mariupol Karpaty
21:00 04/07 Anh Blackburn Leeds United
21:00 04/07 Anh Brentford Wigan Athletic
21:00 04/07 Anh Luton Reading
21:00 04/07 Anh Stoke City Barnsley
21:00 04/07 Anh Fulham Birmingham
21:00 04/07 Anh Huddersfield Preston
21:00 04/07 Anh Bristol City Cardiff
21:00 04/07 Belarus Baranovichi Ostrowiec
21:00 04/07 Belarus Dnepr Mogilev Shahter Petrikov
21:00 04/07 Romania UTA Arad Petrolul
21:00 04/07 Ngoại Hạng Anh Leicester City Crystal Palace
21:00 04/07 Ngoại Hạng Anh Manchester Utd Bournemouth
21:00 04/07 Faroe Islands Fuglafjordur Torshavn
21:00 04/07 Georgia Chikhura Dila
21:00 04/07 Belarus Smorgon Lokomotiv Gomel
21:30 04/07 Crimea Kafa Krymteplitsia
21:30 04/07 Belarus Volna Pinsk Naftan
21:45 04/07 Nữ Đức Wolfsburg Essen-Schonebeck
22:00 04/07 Belarus Gorodeya Vitebsk
22:00 04/07 Latvia FK Riga Daugavpils
22:00 04/07 Moldova Sfintul Gheorghe Codru Lozova
22:00 04/07 Bulgaria Levski Slavia Sofia
22:00 04/07 VĐQG Áo Sankt Poelten Altach
22:00 04/07 VĐQG Áo Swarovski Tirol Admira
22:00 04/07 VĐQG Áo Austria Mattersburg
22:00 04/07 CH Séc Zlin Karvina
22:00 04/07 CH Séc Slavoj Vysehrad Brno
22:00 04/07 CH Séc Pribram Teplice
22:00 04/07 CH Séc Lisen Dukla Praha
22:00 04/07 CH Séc Opava Sigma
22:00 04/07 CH Séc Viktoria Z Vlasim
22:00 04/07 Belarus Kronon Stolbtsy Molodechno
22:00 04/07 CH Séc Hradec Kralove Usti nad Labem
22:00 04/07 CH Séc Vysocina Prostejov
22:00 04/07 Nữ Giao Hữu Dinamo Minsk Dnepr Mogilev
22:00 04/07 Crimea Okean Nakhodka Inkomsport
22:00 04/07 VĐQG Tây Ban Nha Celta Vigo Real Betis
22:00 04/07 Belarus Oshmyany Gomel
22:00 04/07 Ukraine Agrobiznes Volochysk Cherkashchyna-Akademiya
22:00 04/07 Tây Ban Nha Numancia Extremadura
22:00 04/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Yeni Malatyaspor Genclerbirligi
22:15 04/07 VĐQG Italya Juventus Torino
22:30 04/07 Thụy Điển Norrby Ljungskile
22:30 04/07 Thụy Điển Orgryte Eskilstuna City
22:30 04/07 Thụy Điển Brage Halmstad
22:30 04/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Ankaragucu Alanyaspor
22:30 04/07 VĐQG Nga Spartak M Tambov
22:30 04/07 VĐQG Nga Krylia Sovetov Rostov
22:30 04/07 Belarus Torpedo-BelAZ-rezerv Shahter Soligorsk-rezerv
22:30 04/07 VĐQG Ba Lan Lech Poznan Legia
22:30 04/07 Ukraine Inhulets Avangard
22:45 04/07 Iran Traktor Sanat Naft
23:00 04/07 Đan Mạch SonderjyskE Odense
23:00 04/07 VĐQG Bồ Đào Nha Setubal Pacos Ferreira
23:00 04/07 Lithuania Suduva Riteriai
23:00 04/07 Slovakia Spartak Trnava Ruzomberok
23:00 04/07 Slovakia DAC Zilina
23:00 04/07 Slovakia Slovan Bratislava Zemplin Michalovce
23:00 04/07 Slovakia Senica ViOn Zlate Moravce
23:00 04/07 Slovakia Trencin Sered
23:00 04/07 Slovakia Nitra Pohronie
23:00 04/07 Crimea Sevastopol Yevpatoria
23:00 04/07 Faroe Islands Skala Eysturoy Vikingur
23:00 04/07 Na Uy Start Viking
23:00 04/07 Ukraine Kremen Volyn
23:00 04/07 Belarus Orsha Sputnik Rechitsa
23:15 04/07 Thụy Sĩ Chiasso Schaffhausen
23:15 04/07 Iran Zob Ahan Paykan
23:15 04/07 Thụy Sĩ Basel Xamax
23:15 04/07 Hy Lạp Asteras Volos NFC
23:25 04/07 Ukraine Metalist 1925 Hirnyk-Sport
23:30 04/07 Hy Lạp Lamia Skoda Xanthi
23:30 04/07 Iran Persepolis Shahin
23:30 04/07 Ukraine Dynamo Kiev Shakhtar Dn
23:30 04/07 Ngoại Hạng Anh Wolverhampton Arsenal
23:30 04/07 Faroe Islands Klaksvik Tvoroyri
23:55 04/07 Croatia Istra 1961 HNK Gorica
00:00 05/07 Iceland KR Reykjavi Vikingur Reykjavik
00:00 05/07 Belarus Neman Grodno Isloch
00:00 05/07 Latvia FK RFS Jelgava
00:00 05/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Menemen Belediyespor Adanaspor
00:00 05/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Bursaspor Altinordu
00:00 05/07 Romania Steaua Botosani
00:00 05/07 Georgia Kakheti Telavi Samtredia
00:15 05/07 Israel Beitar Jerusalem Hapoel T-A
00:30 05/07 Tây Ban Nha Almeria Tenerife
00:30 05/07 VĐQG Italya Sassuolo Lecce
00:30 05/07 VĐQG Nga Lokomotiv M Sochi
00:30 05/07 VĐQG Nga Akhmat CSKA Moscow
00:30 05/07 Moldova Milsami Petrocub
00:30 05/07 VĐQG Tây Ban Nha Valladolid Alaves
00:45 05/07 Israel Hapoel Be'er Sheva Hapoel Haifa
01:00 05/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Antalyaspor Istanbul BB
01:00 05/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Fenerbahce Goztepe
01:00 05/07 Đức Leverkusen Bayern Munich
01:00 05/07 Thỗ Nhĩ Kỳ Fenerbahce Goztepe
01:00 05/07 VĐQG Ba Lan Lechia Gdansk Cracovie
01:00 05/07 Brazil America Rio-de-Janeiro Nova Iguacu
01:00 05/07 CH Séc Mlada Boleslav Bohemians 1905
01:00 05/07 Slovenia Rudar Velenje Aluminij
01:00 05/07 Israel Maccabi Haifa Maccabi T-A
01:00 05/07 Faroe Islands Runavik Streymur
01:15 05/07 VĐQG Bồ Đào Nha Portimonense Guimaraes
01:25 05/07 Áo Austria Klagenfurt Juniors OO
01:30 05/07 Hy Lạp OFI PAOK
01:30 05/07 Thụy Sĩ Wil Kriens
01:30 05/07 Thụy Sĩ Zurich Servette
01:30 05/07 Na Uy Valerengen Aalesunds
02:00 05/07 Ngoại Hạng Anh Chelsea Watford
02:05 05/07 Croatia Lokomotiva Inter Zapresic
02:05 05/07 Croatia Varazdin Slaven Belupo
02:45 05/07 Tây Ban Nha Cadiz Real Oviedo
02:45 05/07 Tây Ban Nha Fuenlabrada Mirandes
02:45 05/07 VĐQG Italya Lazio AC Milan
03:00 05/07 VĐQG Tây Ban Nha Granada Valencia
03:15 05/07 VĐQG Bồ Đào Nha Benfica Boavista
03:30 05/07 VĐQG Bồ Đào Nha Braga Aves
07:00 05/07 Mexico UNAM Cruz Azul
09:00 05/07 Nữ USA Houston Dash OL Reign
09:00 05/07 Mexico Guadalajara Atlas
11:00 05/07 Nhật Bản 3 Vanraure Grulla Morioka

Trực tiếp bóng rổ:

KHÔNG CÓ TRẬN NÀO ĐANG DIỄN RA
Ngày/giờ Giải Đội 1 Vs Đội 2 Trực tiếp
Các trận đấu sẽ được cập nhật liên tục, chú ý đón xem nhé!
Tắt quảng cáo [X]
Tắt Quảng Cáo [X]